Chào mừng quý khách đến với Fi88 - Trang web cá cược bóng đá uy tín số 1 tại Việt Nam. Nếu có câu hỏi gì hãy trò chuyện với chúng tôi nhé!

KQBD

17:00 Gamba Osaka 2-0 Hiroshima Sanfrecce 2-0

09:00 Seattle Sounders 1-2 Montreal Impact 1-1

07:00 Chicago Fire 1-0 Philadelphia Union 1 0-0

06:30 FC Cincinnati 4-4 New York City FC 3-3

06:30 Toronto FC 1-2 Columbus Crew 0-2

18:30 Changchun Yatai 1-1 Zhejiang Greentown 0-1

16:30 Shenzhen FC 2-3 Tianjin Tigers 2-1

16:00 Meizhou Hakka 4-1 Cangzhou Mighty Lions 2-0

14:30 Shanghai Port 1-1 Shanghai Shenhua 0-1

07:00 1 Juventus Managua 2-2 Puntarenas 2-0

05:15 Fluminense de Feira BA 1-0 Flamengo de Guanambi 0-0

01:45 Raith Rovers 1-2 Queen of South 0-0

01:30 Clachnacuddin 0-10 Inverness 0-6

01:00 HSK Zrinjski Mostar 2-0 FK Igman Konjic 1-0

01:00 Lausanne Sports 2-0 Dynamo Kyiv 2-0

00:30 Svelta Melsele 2-5 Red Star Waasland 0-1

00:05 Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln 0-2

00:00 Germania Halberstadt 2-2 MTV Wolfenbuttel 1-2

00:00 Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln 0-2

00:00 Schalke 04 (Youth) 11-0 FC Iserlohn 4-0

00:00 Go Ahead Eagles 0-4 PAOK Saloniki 0-1

00:00 FC Deisenhofen 1-1 FC Pipinsried 0-0

00:00 CSKA Moscow 0-3 Zenit St. Petersburg 0-1

00:00 Wuppertaler 5-1 TUS Bovinghausen 04 2-0

00:00 TSV Buchbach 5-3 VFB Hallbergmoos 0-1

00:00 TuS Bersenbruck 0-4 TuS Blau-Weiss Lohne 0-2

00:00 Schalke 04 (Youth) 11-0 SpVg Schonnebeck 4-0

23:45 Yverdon 1-2 FC Sion 0-2

23:35 FC Monheim 1-1 VfL Bochum 1-1

23:30 Qarabag 1-1 CS Universitatea Craiova 1-1

23:30 Cherno More Varna 3-1 Etar 2-0

23:30 Maribor 1-1 Partizani Tirana 0-1

22:59 Lugano U21 1-6 Bellinzona 1-4

22:59 Wolfsberger AC 1-3 Hansa Rostock 1-1

22:59 KF Drita Gjilan 3-1 Vlazrimi Struga 2-0

22:59 Zulte-Waregem 1-1 Charleroi 0-1

22:59 Monaco 1-1 St. Gallen 1-0

22:59 Havelse 1-4 VfL Osnabruck 1-1

22:59 ND Gorica 0-0 Tabor Sezana 0-0

22:59 BFC Viktoria 1889 1-3 Union Berlin 0-2

22:59 SV Waldhof Mannheim 2-0 Aarau 2-0

22:59 TSV Aubstadt 2-2 Eintracht Bamberg 0-0

22:59 Slavia Praha 1-1 Olympiakos Piraeus 1-1

22:59 Sarajevo 1-1 Backa Topola 0-1

22:59 RCO Agde 0-4 Kozarmisleny SE 0-1

22:59 TuS Makkabi Berlin 0-7 Hertha Berlin 0-4

22:59 Slavoj Trebisov 0-1 Tatran Presov 0-0

22:59 LKS Nieciecza 5-1 MFK Karvina 1 3-0

22:45 Botev Vratsa 0-1 Spartak Pleven 0-0

22:30 Stade Ouchy 1-2 Servette 0-1

22:30 Hamburger SV 2-2 Hajduk Split 1-1

22:30 St.Polten 3-2 Rapid Bucuresti 2-2

22:30 TSV Hartberg 1-0 Universitaea Cluj 0-0

22:00 Rapid Wien 5-2 Lafnitz 2-0

22:00 Vasas 3-0 Michalovce 2-0

22:00 Petrolul Ploiesti 2-1 Al Markhiya 1-1

22:00 Mezokovesd Zsory 5-4 MTK Hungaria 3-0

22:00 Gornik Leczna 1-1 Puszcza Niepolomice 0-0

22:00 Dafuji cloth MTE 1-1 Dukla Banska Bystrica 0-0

22:00 Pardubice 2-1 Marila Pribram 0-0

22:00 Fenerbahce 4-2 Al Shamal 1-0

22:00 Chernomorets Novorossiysk 1-3 FK Chayka Pesch 0-1

22:00 Lisen 2-0 Slovan Bratislava B 1-0

22:00 Farul Constanta 0-0 CS Mioveni 0-0

22:00 Cukaricki Stankom 1-0 Slask Wroclaw 1-0

22:00 Banik Ostrava 1-1 Tescoma Zlin 0-0

22:00 FC Steaua Bucuresti 6-0 FC Sfintul Gheorghe 1 3-0

22:00 GKS Jastrzebie 3-0 Ruch Chorzow 1-0

22:00 Levski Sofia 2-1 Lokomotiv Sofia 1-1

22:00 PFK Kuban 1-0 Druzhba Maykop 0-0

21:30 Queen's Park 1-3 NK Lokomotiva Zagreb 0-0

21:10 Sport Podbrezova 1-2 KFC Komarno 0-1

21:00 Dynamo Dresden 0-1 Heidenheimer 0-1

21:00 CSKA 1948 Sofia 3-1 Academy Pandev 1-0

21:00 Spartak Moscow 3-2 Baltika Kaliningrad 3-0

21:00 MSK Puchov 2-3 Trinec 1-1

21:00 Cherno More Varna 2-1 FC Sozopol 2-0

20:30 Club Brugge 1-1 Lierse 0-1

20:00 Red Bull Salzburg 3-2 Legia Warszawa 0-2

18:30 Standard Liege 0-2 Sint-Truidense 0-1

18:00 Larne FC 2-0 The New Saints 1-0

17:00 Skra Czestochowa 2-0 Znicz Pruszkow 1-0

17:00 Saturn Moscow 3-1 FK Ryazan 2-1

17:00 Hibernian 2-0 Hartlepool United 1-0

17:00 Holstein Kiel 2-2 Qarabag 0-2

16:00 MTE Mosonmagyarovar 1-0 Dorogi FC 0-0

16:00 Teplice 2-3 SK Slovan Varnsdorf 1-1

16:00 Slovan Liberec 3-1 FK Graffin Vlasim 1-0

15:30 Sigma Olomouc 2-3 Vyskov 1-1

15:00 Farul Constanta 3-1 FC Brasov 1-0

15:00 Chojniczanka Chojnice 1-2 KP Calisia Kalisz 1-1

15:00 STK Samorin 1-2 FC Artmedia Petrzalka 1-0

00:00 FC Gomel 1-0 FC Torpedo Zhodino 1-0

22:00 BATE Borisov 4-0 Slutsksakhar Slutsk 2-0

02:30 Smouha SC 3-2 Al Ahly SC 2-0

00:00 Pyramids FC 1-0 Enppi 0-0

00:00 Dinamo Batumi 4-1 Dinamo Tbilisi 3-0

21:00 Gagra Tbilisi 3-3 FC Saburtalo Tbilisi 1-1

20:30 Torpedo Kutaisi 4-1 Dila Gori 1 1-0

09:05 Raya2 Expansion 1-0 Monarcas Morelia 1-0

07:05 Tlaxcala FC 2-0 Cimarrones de Sonora 1 1-0

05:00 Club Chivas Tapatio 3-1 CD Alacranes de Durango 1 1-1

07:30 Velez Sarsfield 1-0 River Plate 1-0

07:30 Deportes Tolima 0-1 Flamengo 0-1

05:15 Cerro Porteno 0-3 Palmeiras 0-0

05:15 Talleres Cordoba 1-1 Colon de Santa Fe 0-0

18:45 Lion City Sailors 5-1 Young Lions 3-0

02:15 Fjardabyggd Leiknir 2-0 Magni 0-0

02:15 Reynir Sandgerdi 3-4 Vikingur Olafsvik 3-3

02:15 Haukar Hafnarfjordur 0-1 Throttur Reykjavik 0-1

01:30 Volsungur husavik 3-1 IR Reykjavik 2-1

01:00 UMF Njardvik 6-0 KF Fjallabyggdar 3-0

23:30 Young Africans Banjul 1-0 FC Wagadou 1-0

22:59 BK Milan 2-3 Tallinding United 1-2

20:00 Terengganu 0-0 Negeri Sembilan 0-0

20:00 Kagera Sugar 0-0 Polisi Tanzania FC 0-0

20:00 Mbeya City 1-1 Simba Sports Club 0-1

20:00 Coastal Union 1-1 Geita Gold 1-1

20:00 Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC 0-0

20:00 Azam 4-1 Biashara United FC 1-0

20:00 Ruvu Shooting 1-0 Tanzania Prisons 1-0

20:00 Young Africans 1-0 Mtibwa Sugar 0-0

21:00 Ordabasy 3-0 FK Aksu 2-0

06:00 Forge FC 0-1 Valour 1 0-0

07:00 Dallas(w) 2-3 DFeeters Kicks SC (W) 2-2

07:00 Tulsa (w) football 4-3 Oklahoma City (w) 1-2

07:00 Salvo SC(w) 4-0 Mankato Utd (w) 3-0

06:00 WFC Charlotte (w) 0-4 Charlotte Lady Eagles(w) 0-1

06:00 FC Surge (w) 5-0 Florida Gulf Coast DL FC(w) 2-0

15:30 1 Ispe FC 3-1 Laconi Lian 1 1-1

18:00 Adelaide Olympic 3-1 Adelaide United FC (Youth) 1-1

09:00 1 San Diego loyalty 2-1 Orange County Blues FC 1 2-1

07:30 Rio Grande Valley 0-0 El Paso Locomotive FC 1 0-0

06:35 Charleston Battery 3-4 Atlanta United FC II 1-3

02:15 Grindavik (w) 0-0 Fylkir (w) 0-0

02:15 Hafnarfjordur (W) 1-1 Tindastoll Neisti (w) 0-1

01:30 Fjolnir (w) 0-2 Vikingur Reykjavik (w) 0-0

06:00 Orlando City 1-1 Nashville 1 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-5],

01:00 Hercilio Luz U20 1-0 Brusque U20 0-0

03:10 Gambia Ports Authority 0-0 Red Hawks FC 0-0

01:35 Elite United 0-0 Fortune FC 0-0

20:00 FC Takin 1-6 RTC FC 0-3

17:00 Terton FC 1-2 BFF Academy U19 0-1

22:00 Halmstads U21 1-0 Trelleborg U21 0-0

16:45 Blacktown City FC U20 3-2 Sydney FC U20 1-2

16:00 Mounties Wanderers U20 1-4 NWS Spirit FC U20 0-4

01:00 1 Galicia EC 0-1 Jequie BA 0-1

01:10 Tiradentesce 1-2 Guarani CE 1-1

01:10 1 Pague Menos 3-1 Guarany CE 2 2-0

01:10 Floresta CE 2-0 Itapipoca CE 1-0

01:10 Barbalha 1-0 Cariri 1-0

01:00 Maranguape CE 0-1 Horizonte CE 0-1

07:30 2 Deportivo Cali 0-0 FBC Melgar 0-0

07:30 Deportivo Tachira 1-1 Santos 1-0

05:15 The Strongest 1-2 Ceara 1-0

19:00 Muranga Seal 3-0 Coastal Heroes 1-0

01:00 FK Viltis Vilnius 0-3 FK Transinvest 0-1

17:00 1 West Wallsend SC 0-4 Singleton Strikers FC 0-3

09:00 FC Tucson 0-1 Richmond Kickers 0-0

06:40 1 Akron 0-8 SC Cleveland 0-4

06:30 Irving City FC 7-1 Coyotes FC 3-0

06:00 Greenville Triumph 3-1 North Carolina 1-0

06:00 1 Central Florida Panthers 3-2 Miami United 3 0-2

01:05 Monte Azul SP (Youth) 1-1 Inter Bebedouro SP Youth 1-1

01:00 OSTO youth team 6-0 Sharjah SP Youth 1-0

01:00 Ferroviaria SP (Youth) 0-0 Noroeste (Youth) 0-0

01:00 Brasilis FC U20 2-1 Mogi Mirim (Youth) 1-1

01:00 Sao Jose AP (Youth) 1-3 Flamengo-SP (Youth) 0-1

01:00 Portuguesa Santista U20 2-1 Mauaense SP Youth 0-0

01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 0-0 Santo Andre (Youth) 0-0

01:00 Botafogo-SP (Youth) 4-0 Francana Youth 2-0

01:00 3 Sao Caetano (Youth) 3-0 Uniao Suzano Youth 2 2-0

01:00 Mirassol FC Youth 7-0 Catanduva/SP Youth 4-0

01:00 Desportivo Brasil Youth 3-1 Comercial Tiete SP Youth 0-0

01:00 Gremio Osasco Audax Youth 2-0 SERC Brasil U20 1-0

01:00 Sao Bento SP (Youth) 1-0 SKA Brasil Youth 0-0

01:00 Capivariano FC SP Youth 1-0 Inter de Limeira (Youth) 1-0

01:00 America SP (Youth) 0-1 Votuporanguense (Youth) 0-0

01:00 Santos (Youth) 7-0 Jabaquara SP U20 4-0

01:00 Juventus-AC (Youth) 1-1 Nacional AC SP (Youth) 1-1

01:00 Santacruzense U20 0-0 Andradina SP Youth 0-0

01:00 Ituano (Youth) 3-1 Salto SP Youth 0-0

01:00 XV de Jau (Youth) 4-1 Sao Carlos (Youth) 3-0

01:00 RB Bragantino Youth 2-1 Itapirense Youth 1 1-0

01:00 Independente SP Youth 0-7 XV de Piracicaba (Youth) 0-1

01:00 2 Vocem SP Youth 0-2 Aracatuba SP Youth 1 0-0

01:00 Ibrachina Youth 3-0 Colorado Caieiras SP Youth 1-0

01:00 Guarani SP (Youth) 3-0 CA Metropolitano U20 1-0

01:00 Olimpia SP U20 0-0 Comercial SP Youth 0-0

01:00 1 Portuguesa (Youth) 0-0 Paulista (Youth) 0-0

01:00 Taubate (Youth) 2-0 Joseense SP Youth 1-0

01:00 Ponte Preta (Youth) 2-0 CA Guacuano U20 1-0

01:00 Tanabi SP (Youth) 1-0 Gremio Novorizontin (Youth) 0-0

01:00 Penapolense (Youth) 1-2 Assisense SP U20 0-1

01:00 GD Saocarlense Youth 2-1 CA Taquaritinga SP U20 0-0

01:00 Corinthians Paulista (Youth) 1-0 EC Sao Bernardo U20 0-0

01:00 Sao Paulo (Youth) 1-1 Gremio Osasco Youth 1-0

01:00 Palmeiras (Youth) 7-0 Uniao Mogi Youth 3-0

03:00 Berserkir Midas 1-1 KF Hafnir 0-0

03:00 1 KB(ICE) 2-2 Lettir Reykjavik 1-1

03:00 Alafoss 1-3 Golfklubbur Grindavikur 0-0

03:00 1 Smari 2020 0-3 Hamar Hveragerdi 0-1

09:00 San Francisco City 0-1 Marin FC Legends 0-0

07:20 AHFC Royals 2-1 Corpus Christi FC 1 0-1

07:00 Chicago Dutch Lions 3-5 Chicago City SC 2-1

07:00 Louisiana Krewe FC 1-2 Texas United 1-0

07:00 Minneapolis City SC 1-2 FC Manitoba 0-2

07:00 FA Euro 0-0 Long Island Rough Riders 0-0

06:30 West Chester United 1-2 Ocean City Noreasters 1-1

06:30 South Georgia Tormenta B 4-0 Southern Soccer Academy Kings 3-0

06:30 Boston 0-1 AC Connecticut 0-1

06:30 Chicago Fire Premier 2-0 Saint Louis 2-0

06:00 Christos FC 0-3 Lionsbridge FC 0-2

04:00 New Jersey Copa 2-5 Hudson Valley Hammers 0-1

01:45 Cliftonville LFC (w) 0-0 Sion Swifts (w) 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-2],

01:00 Huddinge IF 2-0 Syrianska Eskilstuna IF 2-0

00:30 Sifhalla 1-5 Lidkopings FK 1-1

06:00 Queensboro FC (W) 3-2 Connecticut (w) 1-2

01:00 Jarfalla 1-3 IFK Stocksund 0-2

00:30 Ullared 2-2 Onsala BK 1-0

90phút [2-2], 120phút [3-4],

00:00 Husqvarna 4-2 Motala AIF FK 2-1

00:00 FC Trollhattan 3-1 Vanersborg FK 2-1

22:59 PK-35 Vantaa 2-2 HIFK 0-2

22:30 FC Haka 2-2 KuPs 1-1

22:00 Inter Turku 0-0 HJK Helsinki 0-0

06:00 Dominican Republic U20 1-0 Jamaica U20 1-0

03:00 Fram/Ulfarnir U19 1-1 Fjolnir/Vaengir II U19 0-0

07:30 Gremio Novorizontin 2-0 Vasco da Gama 1 1-0

07:30 CRB AL 0-0 Tombense 0-0

05:00 1 Nautico (PE) 1-1 Criciuma 1-1

21:00 Al Diwaniya 1-1 Al Shorta 1-1

21:00 Al Talaba 2-2 Baghdad 1-1

21:00 Al Sinaah 1-1 Al Quwa Al Jawiya 0-0

21:00 Al Qasim Sport Club 1-1 Naft Alwasat 1 1-0

00:15 1 GrIFK Reservi 4-1 BK-46 Karis Karjaa 1 1-0

23:30 1 FC Kuusysi 1-4 JäPS/47 1-2

22:59 RPS Lions 2-5 STPS 1-1

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 2-0 PK-37 Iisalmi 1-0

22:30 Tervarit-j 2-2 HauPa 2-2

01:00 Skala Itrottarfelag 5-0 AB Argir 2-0

00:30 KI Klaksvik 4-2 NSI Runavik 1-1

20:00 Kaisar Kyzylorda 2-0 Zhenis 1 2-0

19:00 Yassy Turkistan 2-1 FC Zhetysu Taldykorgan 1 1-1

15:45 Terengganu U19 2-0 Pulau Pinang U19 1-0

15:45 Melaka United U19 0-1 Negeri Sembilan U19 0-1

15:45 UiTM FC U19 0-1 Selangor FA U19 0-1

04:05 Gimnasia La Plata 2-0 Flandria 1-0

01:00 Cruzeiro (Youth) 1-2 Minas Boca/MG Youth 1-0

20:00 Atletico Mineiro Youth 2-1 EC Futgol U20 0-0

03:00 Sport Colonial 3-2 Sol de America Pastoreo 1 2-1

14:00 Auckland City 2-1 Eastern Suburbs Auckland 2-0

15:00 Zibo Cuju F.C. 0-0 Guangxi Pingguo Haliao 0-0

15:00 Nantong Zhiyun 0-0 Qingdao Youth Island 0-0

01:30 Bray Wanderers U19 2-3 Athlone Town U19 1-0

22:59 1 FC Ilves-Kissat 1-1 GrIFK Kauniainen 0-1

22:30 Vantaa 1-0 HJS Akatemia 1-0

22:30 EPS Espoo 0-2 SalPa 0-0

22:00 Unia Solec Kujawski 2-1 WKP Wloclavia Wloclawek 1-0

19:30 Silver Strikers 4-1 TN Stars 1-1

01:00 Botswana (w) 1-1 Togo(w) 0-0

22:59 Denmark (w) 1-2 Norway (w) 1-1

21:30 Finland U17 0-1 Latvia U17 0-1

20:30 Poland (w) 1-3 Iceland (w) 1-0

17:00 Lithuania U17 3-3 Estonia U17 2-1

01:15 Valerenga 0-1 Bodo Glimt 0-0

22:59 Lillestrom 1-0 Aalesund FK 1-0

22:59 Eidsvold Turn 1-4 Molde 1-1

22:59 Sotra 0-1 Haugesund 1 0-0

22:59 Moss 0-3 Start Kristiansand 0-1

22:59 Kjelsas 3-3 Skeid Oslo 2-1

90phút [3-3], 120phút [3-3], Pen [3-4],

22:59 Byasen Toppfot 1-2 Sandefjord 0-1

22:59 Gjovik Lyn 0-7 Stabaek 0-3

15:45 Adelaide Olympic Reserve 2-3 Adelaide United Reserves 2-1

02:30 SOL FC Abobo 3-3 Racing d'Abidjan 1-0

00:00 ES Bafing 1-2 LYS Sassandra 0-1

22:59 CO Korhogo 1-3 AF Amadou Diallo Djekanou 0-0

18:00 Deren FC 4-0 Khangarid Klub 3-0

15:00 SP Falcons 0-5 Ulaanbaatar City 0-2

07:30 Dunbeholden FC 2-3 Cavalier FC 1-1

90phút [2-3], 120phút [3-4], Pen [4-2],

05:00 Waterhouse FC 1-1 Harbour View FC 1-0

05:15 Vitoria Salvador (Youth) 1-1 Bahia (Youth) 1-0

01:00 1 Atletico Goianiense U20 0-0 Vila Nova (Youth) 0-0

01:00 Queimadense PB Youth 1-1 Atletico Cajazeirense U20 0-1

20:30 1 Andraus Brasil U20 4-1 Rio Branco FC U20 1-0

17:00 Busan Transportation Corporation 0-3 FC Seoul 0-1

17:00 Daegu FC 3-2 Pohang Steelers 3-1

17:00 Ulsan Hyundai FC 1-1 Bucheon FC 1995 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-5],

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 3-0 Suwon Samsung Bluewings 2-0

16:30 Grange Thistle SC 5-0 Souths United 3-0

23:30 Tallinna JK Legion 1-2 Flora Paide 1 1-0

22:00 FC Flora Tallinn 6-1 Parnu JK Vaprus 2-1

21:30 Tartu JK Maag Tammeka 1-0 Trans Narva 0-0

05:00 Volta Redonda 4-2 Macae 2-1

17:00 Muktijoddha SKC 1-4 Bangladesh Police Club 1-3

02:30 OCK Olympique de Khouribga 1-4 Olympique de Safi 0-2

02:30 Renaissance Sportive de Berkane 3-1 SCCM Chabab Mohamedia 1-1

00:00 Raja Casablanca Atlhletic 2-1 FAR Forces Armee Royales 1-1

00:00 1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia 1-0

00:00 IRT Itihad de Tanger 1-1 Maghreb Fez 1 0-1

00:00 Union Touarga Sport Rabat 0-2 RCOZ Oued Zem 0-1

00:00 Club Salmi 2-3 Hassania Agadir 0-0

00:00 MCO Mouloudia Oujda 2-2 Wydad Casablanca 2-0

07:00 1 Criollos De Caguas 0-11 Club de Futbol Fraigcomar 0-4

22:00 Pakhtakor 2-3 Kuruvchi Bunyodkor 1-0

21:00 Termez Surkhon 1-1 Neftchi Fargona 0-1

16:30 Valentine 0-2 Hamilton Olympic 0-2

16:00 1 Maitland 1-3 Lambton Jarvis 1 0-0

16:00 Lake Macquarie 2-5 Weston Workers FC 0-1

00:15 1 Villa Dalmine Reserves 3-0 Sacachispas Reserves 1-0

00:00 Temperley Reserves 2-1 Defensores de Belgrano Reserves 1 1-0

20:20 Deportivo Camioneros Reserves 2-0 CSD Flandria Reserves 1-0

20:10 Atletico Fenix Reserves 0-2 Acassuso Reserves 0-1

07:00 Metro Louisville FC 2-1 Milwaukee Torrent 0-0

15:45 2 Kelantan U21 1-2 Kedah U21 1 1-1