Chào mừng quý khách đến với Fi88 - Trang web cá cược bóng đá uy tín số 1 tại Việt Nam. Nếu có câu hỏi gì hãy trò chuyện với chúng tôi nhé!

Lịch bóng đá

09:30 LA Galaxy ?-? Minnesota United FC

09:30 Portland Timbers ?-? Houston Dynamo

09:45 Los Angeles FC ?-? FC Dallas

06:00 Charlotte FC ?-? Austin FC

07:00 New York Red Bulls ?-? Atlanta United

16:30 Guangzhou Evergrande ?-? Wuhan three town

18:30 Beijing Guoan ?-? Chengdu Better City FC

18:30 Hebei FC ?-? Wuhan FC

16:00 Kaya FC ?-? Bali United

17:00 Tainan City Steel ?-? Eastern A.A Football Team

17:00 Viettel FC ?-? Hougang United FC

17:00 Eastern A.A Football Team ?-? Chao Pak Kei

19:00 Tampines Rovers FC ?-? Kuala Lumpur

20:00 Kedah ?-? Visakha FC

21:00 Phnom Penh FC ?-? Young Elephants FC

21:00 Sogdiana Jizak ?-? FC Altyn Asyr

21:00 Khujand ?-? Dordoi-Dynamo Naryn

00:00 CSKA Pamir Dushanbe ?-? Neftchi Kochkor-Ata

14:15 Botev Plovdiv II ?-? Ludogorets Razgrad II

16:00 Lechia Gdansk ?-? Radomiak Radom

16:00 Krylya Sovetov ?-? Akron Togliatti

16:00 Sparta Praha ?-? Opava

18:00 Europa FC ?-? Heart of Midlothian

18:00 NK Mura 05 ?-? Vojvodina Novi Sad

19:00 Midtjylland ?-? Aalborg

20:00 Mashuk-KMV ?-? Dinamo Makhachkala

20:30 Gazisehir Gaziantep ?-? Hermannstadt

21:00 NK Olimpija Ljubljana ?-? HNK Sibenik

21:00 UTA Arad ?-? Radnicki Nis

21:00 Basel ?-? FC Botosani

22:00 Lugano ?-? Ingolstadt

22:00 Carl Zeiss Jena ?-? SV Rodinghausen

22:00 Yantra Gabrovo ?-? FC Dunav Ruse

22:00 Botev Vratsa ?-? APOEL Nicosia

22:30 Dunajska Streda ?-? Paksi SE Honlapja

22:30 SV Sandhausen ?-? Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:30 Karlsruher SC ?-? Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:59 MFK Ruzomberok ?-? GKS Katowice

22:59 SKU Amstetten ?-? Wiener Viktoria

23:30 FK Napredak Krusevac ?-? MFK Skalica

23:30 Crvena Zvezda ?-? FC Koper

23:30 SKU Amstetten ?-? SV Leobendorf

06:15 Trem-AP ?-? Santos AP

06:00 Nublense ?-? Audax Italiano

04:15 Aurora ?-? Always Ready

03:30 Aragua FC ?-? Deportivo Metropolitano

06:15 CD Hermanos Colmenares ?-? Portuguesa FC

07:00 CF Atlante ?-? Atletico La Paz

07:30 Fortaleza ?-? Estudiantes La Plata

00:00 Pitea IF ?-? Tegs SK

14:00 Wolaita Dicha ?-? Welkite Ketema

20:00 Sidama Bunna ?-? Hadiya Hossana

05:30 HFX Wanderers FC ?-? Atletico Ottawa

08:30 Pacific FC ?-? Cavalry FC

05:00 New Jersey Copa (w) ?-? Paisley Athletic (W)

06:00 Connecticut Rush (w) ?-? Connecticut Fusion (w)

07:00 Colorado Pride (w) ?-? BC United (W)

09:00 Miss Kick FC (W) ?-? Los Angeles Surf (w)

20:00 Ugyen Academy ?-? Friends United FC

16:30 Sydney Olympic U20 ?-? Manly United U20

17:30 Mawkhar SC ?-? Ryntih SC

22:00 FK Valmiera ?-? FK Spartaks Jurmala

22:59 Rigas Futbola skola ?-? BFC Daugavpils

05:00 Lautaro de Buin ?-? San Antonio Unido

05:15 Independiente Jose Teran ?-? Lanus

07:30 Univ Catolica ?-? Sao Paulo

07:30 Olimpia Asuncion ?-? Atletico Clube Goianiense

22:59 Morocco U18 ?-? Spain U18

22:59 Portugal U18 ?-? Greece U18

02:00 Algeria U18 ?-? France U18

02:00 Turkey U18 ?-? Italy U18

01:00 Thor Akureyri ?-? Throttur Vogum

01:30 Fjolnir ?-? HK Kopavogs

21:00 FK Jonava II ?-? FK FM Ateitis

00:15 VMFD Zalgiris III ?-? FSK Radviliskis

08:00 Northern Colorado ?-? Chattanooga Red Wolves

06:30 Blackwatch Rush ?-? Pathfinder FC

07:00 Blue Goose SC ?-? Louisiana Parish AC

08:00 New Mexico U23 ?-? Park City Red Wolves

08:30 Salt City ?-? Colorado ISA

09:00 Nani Lian ?-? OVF Alliance

23:30 FK Riteriai B ?-? Siauliai B

00:30 Rappe GOIF ?-? FC Rosengard

22:00 Al-Jazeera ?-? Moghayer Al Sarhan

00:30 Al Wihdat Amman ?-? AL-Sareeh

06:00 Kings Hammer FC (W) ?-? Racing Louisville FC II (W)

06:00 McLean Soccer (W) ?-? Patuxent Football Athletics (W)

00:00 Angelholms FF ?-? Tvaakers IF

03:00 Vaengir Jupiters ?-? Kari Akranes

17:00 KFUM U19 ?-? Asker U19

23:30 Lyn Fotball U19 ?-? Grorud U19

23:30 Skeid Oslo U19 ?-? Oppsal U19

01:00 Ham-Kam U19 ?-? Kongsvinger U19

01:15 Baerum U19 ?-? Sarpsborg 08 U19

01:15 Stabaek U19 ?-? Fredrikstad U19

01:15 FF Lillehammer U19 ?-? Eidsvold TF U19

20:00 Arbil ?-? Al Karkh

22:00 Jordan U16 ?-? Lebanon U16

22:59 SIF ?-? Norrvalla FF

22:59 Esse IK ?-? Kiisto Vaasa

22:59 Kultsu Lappeenranta ?-? Mypa

22:59 TuPS ?-? KoiPS

22:59 Tampereen Peli Toverit ?-? FC Haka Juniors

23:30 VPS Vaasa-J ?-? NIK

00:00 ACE ?-? TPV Tampere

00:40 MPS ?-? Toolon Taisto

22:00 Tallinna FC Levadia B ?-? Flora Tallinn II

22:59 Paide Linnameeskond B ?-? Elva

22:59 Parnu JK ?-? Halliu football College

22:59 Viljandi Tulevik ?-? Kohtla Jarve JK Jarve

22:59 Viimsi MRJK ?-? FC Nomme United

02:30 Deportivo Aampetra ?-? Universidad Catolica

20:00 Norway (w) U19 ?-? Germany (w) U19

20:00 Italy (w) U19 ?-? France (w) U19

22:30 Sweden (w) U19 ?-? England (w) U19

22:30 Czech (w) U19 ?-? Spain (w) U19

18:00 Perth SC (w) ?-? Fremantle City FC (w)

23:45 Deportivo Recoleta ?-? Cristobal Colon JAS

01:45 Deportivo Capiata ?-? Martin Ledesma

17:00 Akademia Ontustyk Reserves ?-? Ordabasy Reserves

17:00 Jas Sunkar ?-? Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

17:00 Khan Tengri FC ?-? FK Aksu Reserves

18:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves ?-? Tobol Kostanay Reserves

18:00 FC Aqtobe City ?-? FC Arys

18:00 Shakhtar Karaganda Reserves ?-? Okzhetpes Kokshetau Reserves

19:00 FK Taraz Reserves ?-? Jas Qyran

19:00 FK Maktaaral Reserves ?-? Academy 05

19:30 FK Kaspyi Aktau Reserves ?-? FK Atyrau Reserves

20:00 Kaisar Kyzylorda Reserves ?-? Akzhayik Uralsk Reserves

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC ?-? Qingdao Manatee

15:00 Shijiazhuang Kungfu ?-? Suzhou Dongwu

18:30 Shanghai Jiading Huilong ?-? Beijing BeiKong

22:30 Klubi 04 Helsinki ?-? Ilves Tampere II

01:00 Fortaleza (Youth) ?-? Ceara (Youth)

07:30 Gremio (Youth) ?-? Vasco da Gama (Youth)

22:00 Shah Bob Chyba ?-? Wefaq Sabrata

22:59 Switzerland (w) ?-? Anh (nữ)

22:59 Melhus ?-? Rosenborg B

05:00 America MG ?-? Botafogo RJ

22:59 KFUM Oslo ?-? Sogndal

22:59 Brann ?-? Fredrikstad

22:59 Sandnes Ulf ?-? Rosenborg

22:59 Ullensaker/Kisa IL ?-? Ranheim IL

20:00 Brescia Barra Clube ?-? CAAC Brasil FC

22:30 Bouake FC ?-? San Pedro FC

02:30 Societe Omnisports De L'Armee ?-? ASEC MIMOSAS

12:00 FC Ulaanbaatar ?-? Erchim

15:00 Khovd ?-? Tuv Buganuud

18:00 Athletic 220 FC ?-? BCH Lions

00:45 Resende-RJ ?-? Imperio Serrano

22:59 Tartu Kalev ?-? Tallinna JK Legion B

11:00 St. Albans Saints U21 ?-? Heidelberg United U21

16:00 Abahani Limited ?-? Bangladesh Police Club

17:00 Mohammedan Dhaka ?-? Bashundhara Kings

09:00 Alajuelense ?-? Cartagines Deportiva SA

22:00 Eding Sport FC ?-? Canon Yaounde

01:00 Brasil de Pelotas RS U23 ?-? Gremio RS U23

01:00 Ponte Preta U23 ?-? Juventude RS U23

01:00 Centro Sportivo Alagoano U23 ?-? Cuiaba/MT U23

19:30 Almagro Reserves ?-? Ferro Carril Oeste Reserves

20:00 Banfield Reserves ?-? Boca Juniors Reserve

21:00 Chacarita Juniors Reserves ?-? Quilmes Reserves

21:00 Lanus Reserves ?-? Union Santa Fe Reserves

21:00 Estudiantes LP Reserves ?-? Arsenal de Sarandi Reserves

22:00 Sportivo Italiano Reserves ?-? Leandro N. Alem Reserves

00:00 CA San Miguel Reserves ?-? CA Colegiales Reserves

00:00 CS Dock Sud Reserves ?-? Talleres Remedios Reserves

00:00 Tristan Suarez Reserves ?-? Deportivo Moron Reserves

00:00 CA Ituzaingo Reserves ?-? Argentino Quilmes Reserves

00:00 All Boys Reserves ?-? Estudiantes BA Reserves

01:00 Los Andes Reserves ?-? JJ Urquiza Reserves

01:00 CA Atlanta Reserves ?-? Nueva Chicago Reserves

01:00 Deportivo Riestra Reserves ?-? CA San Telmo Reserves

01:30 Club Comunicaciones Reserves ?-? Canuelas FC Reserves

01:30 Berazategui Reserves ?-? Deportivo Espanol Reserves

15:45 PDRM U21 ?-? Terengganu FC III U21

15:45 Selangor U21 ?-? Petaling Jaya City FC U21

15:45 Melaka United FC U21 ?-? Johor Darul Tazim III U21